4,2tỷ- nhà 3tầng-đỗ xuân hợp quận 9-gần chợ-sổ riêng-an ninh-không quy hoạch
Phường Phước Long B, TP HCM
4 tỷ 200 triệu
36 m2 (6x6)
3 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà riêng tại Phước Long B, Quận 9 với thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho gia đình an cư lâu dài- Diện tích 5,5m x 6m, 1 trệt + lửng + 1 lầu và tum,có sân để xe, 3PN,3WC,bếp , không gian rộng rãi, nhà thoáng mát
Nhà riêng tại Phước Long B, Quận 9 với thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho gia đình an cư lâu dài- Diện tích 5,5m x 6m, 1 trệt + lửng + 1 lầu và tum,có sân để xe, 3PN,3WC,bếp , không gian rộng rãi, nhà thoáng mát
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "4,2tỷ- nhà 3tầng-đỗ xuân hợp quận 9-gần chợ-sổ riêng-an ninh-không quy hoạch", có mã số #309404, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu