7 tỷ nhà cầu diễn đi bộ ra ga metro, khu dân cư hiền lành, sát trường mn, c123
Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ
34 m2 (4x9)
4 pn
4 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
7 TỶ NHÀ CẦU DIỄN ĐI BỘ RA GA METRO, KHU DÂN CƯ HIỀN LÀNH, SÁT TRƯỜNG MN, C123
- ƯU ĐIỂM SÁT 3 TRƯỜNG ĐIỂM MẦM NON, CẤP 1, CẤP 2, CẤP 3, KHU VỰC CÓ 3 NHÀ GA METRO HIỆN HỮU DI CHUYỂN ĐI LÀM TIỆN
- CHỢ, SIÊU THỊ, CỬA HÀNG TIỆN LỢI QUANH NHÀ
- THIẾT KẾ 4 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG
- HÀNG XÓM HIỀN LÀNH, K CÓ ĐẦU GẤU XĂM TRỔ, DÂN TRÍ CAO
LIÊN HỆ EM 0979049945
- ƯU ĐIỂM SÁT 3 TRƯỜNG ĐIỂM MẦM NON, CẤP 1, CẤP 2, CẤP 3, KHU VỰC CÓ 3 NHÀ GA METRO HIỆN HỮU DI CHUYỂN ĐI LÀM TIỆN
- CHỢ, SIÊU THỊ, CỬA HÀNG TIỆN LỢI QUANH NHÀ
- THIẾT KẾ 4 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG
- HÀNG XÓM HIỀN LÀNH, K CÓ ĐẦU GẤU XĂM TRỔ, DÂN TRÍ CAO
LIÊN HỆ EM 0979049945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "7 tỷ nhà cầu diễn đi bộ ra ga metro, khu dân cư hiền lành, sát trường mn, c123", có mã số #324391, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu