Bán nhà 643 phạm văn đồng 75m-4 tầng-6p-3 mặt tiền- ô tô đỗ cửa k.doanh,văn phòng,ccmn..giá 22,5 tỷ
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
22 tỷ 500 triệu
76 m2 (7x12)
6 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nguyên túc muốn bán nhanh nhà ngõ 643 Phạm Văn Đồng
+ đối diện là bộ công an; khu đô thị thành phố giao lưu
+ phía nam: sát cạnh Hoàng QUốc Việt; Cầu Giấy; Xuân Thủy; BX Mỹ Đình; TT hội nghị quốc gia
+ phía bắc giáp khu đô thị Cipucha; cầu Thăng Long;
+ sau lưng là Trần Cung; công viên Hồ Tây; hồ Hòa Bình....
Diện tích sổ đỏ: 75,3m2 ; Bốn mặt tiền; ô tô đỗ xung quanh; Không quy hoạch
Hiện trạng nhà hơi cũ; có sẵng 6 phòng ở tầng 2,3; Tầng 1 : khách; bếp; để xe cực rộng
Phù hợp: gia đình nhiều người ở/ làm cty văn phòng/ làm ccmn cho thuê; tầng 1 kinhh doanh spa; tạp hóa; cafe...
Gia đình cần bán gấp giá 300tr/m2 ~ 22,5 tỷ ( có thương lượng )
+ đối diện là bộ công an; khu đô thị thành phố giao lưu
+ phía nam: sát cạnh Hoàng QUốc Việt; Cầu Giấy; Xuân Thủy; BX Mỹ Đình; TT hội nghị quốc gia
+ phía bắc giáp khu đô thị Cipucha; cầu Thăng Long;
+ sau lưng là Trần Cung; công viên Hồ Tây; hồ Hòa Bình....
Diện tích sổ đỏ: 75,3m2 ; Bốn mặt tiền; ô tô đỗ xung quanh; Không quy hoạch
Hiện trạng nhà hơi cũ; có sẵng 6 phòng ở tầng 2,3; Tầng 1 : khách; bếp; để xe cực rộng
Phù hợp: gia đình nhiều người ở/ làm cty văn phòng/ làm ccmn cho thuê; tầng 1 kinhh doanh spa; tạp hóa; cafe...
Gia đình cần bán gấp giá 300tr/m2 ~ 22,5 tỷ ( có thương lượng )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 643 phạm văn đồng 75m-4 tầng-6p-3 mặt tiền- ô tô đỗ cửa k.doanh,văn phòng,ccmn..giá 22,5 tỷ", có mã số #324235, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu