Ax5 [ tọa độ vàng đầu tư] mặt tiền lê tấn bê bình tân – 3.000m2 (50m x 60m)
Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP HCM
1 tỷ
3,000 m2 (50x60)
36 pn
36 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
AX5 [ TỌA ĐỘ VÀNG ĐẦU TƯ] MẶT TIỀN LÊ TẤN BÊ BÌNH TÂN – 3.000m2 (50m x 60m)
Thông số: Sở hữu diện tích cực đại lên đến 3.000m² với kích thước vuông vức hoàn hảo (ngang độc bản 50m x dài 60m). Khuôn đất tọa lạc ngay vị trí mặt tiền Lê Tấn Bê, phường An Lạc, Quận Bình Tân - cửa ngõ giao thương phía Tây kết nối trực tiếp với đại lộ Võ Văn Kiệt. Hạ tầng khu vực đồng bộ, cực kỳ lý tưởng để đầu tư xây dựng các dự án cao cấp như Building văn phòng, tổng kho Logistics quy mô lớn, showroom thương mại hoặc chuỗi nhà xưởng hiện đại.
Giá bán: Giá biến động theo từng thời điểm quý khách vui lòng liên hệ để nhận giá bán mới nhất. Cam kết làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
???? Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
(không-ba-chín-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Thông số: Sở hữu diện tích cực đại lên đến 3.000m² với kích thước vuông vức hoàn hảo (ngang độc bản 50m x dài 60m). Khuôn đất tọa lạc ngay vị trí mặt tiền Lê Tấn Bê, phường An Lạc, Quận Bình Tân - cửa ngõ giao thương phía Tây kết nối trực tiếp với đại lộ Võ Văn Kiệt. Hạ tầng khu vực đồng bộ, cực kỳ lý tưởng để đầu tư xây dựng các dự án cao cấp như Building văn phòng, tổng kho Logistics quy mô lớn, showroom thương mại hoặc chuỗi nhà xưởng hiện đại.
Giá bán: Giá biến động theo từng thời điểm quý khách vui lòng liên hệ để nhận giá bán mới nhất. Cam kết làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
???? Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
(không-ba-chín-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 50 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 60 m |
| Diện tích | 3,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 36 |
| Nhà tắm | 36 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ax5 [ tọa độ vàng đầu tư] mặt tiền lê tấn bê bình tân – 3.000m2 (50m x 60m)", có mã số #323833, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu