Hot hot – bán gấp nhà hẻm xe hơi – nhà đẹp 4 tầng 6pn tại q.bình tân, tp.hcm
Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 990 triệu
88 m2 (45x19)
6 pn
6 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
HOT HOT – BÁN GẤP NHÀ HẺM XE HƠI – NHÀ ĐẸP 4 TẦNG 6PN Tại Q.Bình Tân, TP.HCM
* Địa chỉ mới: Phường Bình Tân, Hồ Chí Minh mới
* Diện tích: 88m2 (4,5m x 19,5m)
* Giá bán: 5,99 tỷ
* Pháp lý: Sổ đẹp, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn
* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu + sân thượng, gồm 6 phòng ngủ, 6WC, thiết kế hiện đại trẻ trung, vào ở ngay
* Vị trí: Hẻm rộng 7m, xe tải đỗ ngày đêm, khu nhà cao tầng, dân trí cao, an ninh tốt
* Tiện ích: Chỉ khoảng 5 phút di chuyển đến Aeon Mall Tân Phú, xung quanh đầy đủ tiện ích
* Phù hợp: Ở gia đình đông người, mở văn phòng công ty, cho thuê căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài
* Tiềm năng: Khu vực phát triển mạnh, giá tốt nhất khu vực, khả năng tăng giá cao
* Liên hệ SĐT: 0939084491 Liên hệ chính chủ
* Địa chỉ mới: Phường Bình Tân, Hồ Chí Minh mới
* Diện tích: 88m2 (4,5m x 19,5m)
* Giá bán: 5,99 tỷ
* Pháp lý: Sổ đẹp, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn
* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu + sân thượng, gồm 6 phòng ngủ, 6WC, thiết kế hiện đại trẻ trung, vào ở ngay
* Vị trí: Hẻm rộng 7m, xe tải đỗ ngày đêm, khu nhà cao tầng, dân trí cao, an ninh tốt
* Tiện ích: Chỉ khoảng 5 phút di chuyển đến Aeon Mall Tân Phú, xung quanh đầy đủ tiện ích
* Phù hợp: Ở gia đình đông người, mở văn phòng công ty, cho thuê căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài
* Tiềm năng: Khu vực phát triển mạnh, giá tốt nhất khu vực, khả năng tăng giá cao
* Liên hệ SĐT: 0939084491 Liên hệ chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot hot – bán gấp nhà hẻm xe hơi – nhà đẹp 4 tầng 6pn tại q.bình tân, tp.hcm", có mã số #323879, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu