Bán nhà 704/ hương lộ 2, bình tân - dttt 4x23m - 3 tầng - hxh - 7.85 tỷ (thương lượng)
Đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 850 triệu
80 m2 (4x20)
4 pn
4 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 704/ Hương Lộ 2, BTĐA, Bình Tân- Diện tích thực tế: 4x23m- Kết cấu: 3 tầng, 4 phòng ngủ lớn, phòng thờ, 3 ban công sân vườn.- Nhà để xe 7 chỗ trong nhà thoải mái.- Vị trí gần Bệnh Viện Bình Tân, UBND, trường học, chợ, quán xá... xung quanh đầy đủ tiện nghi.- Di chuyển vài phút qua Tân Phú, Quận 11, về trung tâm dễ dàng nhanh.- Sổ hồng riêng- Gía: 7.85 tỷ(thương lượng).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 704/ hương lộ 2, bình tân - dttt 4x23m - 3 tầng - hxh - 7.85 tỷ (thương lượng)", có mã số #323892, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu