Bán chung cư nguyễn chí thanh 110 m chỉ nhỉnh 8 đồng
Đường Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
8 tỷ 880 triệu
110 m2 (6x18)
3 pn
2 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà trung tâm quận Thanh Xuân ngay đầu phố Quan Nhân ngã ba Quan Nhân Hoàng Ngân chung cư bốn mặt thoáng siêu đẹp ngay đầu phố cách Ngã Tư Sở 500 m gần Royal city
vị trí đắc địa sát với quận Đống Đa đi lại thuận tiện đi về các quận Cầu Giấy Tây Hồ Hà Đông Nam Từ Liêm rất là thuận tiện
vị trí đắc địa sát với quận Đống Đa đi lại thuận tiện đi về các quận Cầu Giấy Tây Hồ Hà Đông Nam Từ Liêm rất là thuận tiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán chung cư nguyễn chí thanh 110 m chỉ nhỉnh 8 đồng", có mã số #320785, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu