Bán nhà mặt tiền 12x16m giá 17,5 tỷ đường đông hưng thuận 5
Đường Đông Hưng Thuận 5, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
17 tỷ 500 triệu
192 m2 (12x16)
2 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP – TRUNG TÂM QUẬN 12 ????
???? Địa chỉ: 105 Đông Hưng Thuận 05, Quận 12???? Diện tích: 196m² – Ngang 12m vuông vức, không lỗi phong thủy????️ Mặt tiền đường 20m cực đẹp
????️ Đã có GPXD: Hầm – Trệt – Lửng – 5 Lầu – 1 Tum???? Tặng kèm giấy phép xây dựng & full bản vẽ thiết kế thi công
???? Giá chào bán: 17,5 tỷ (thương lượng thiện chí)
???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
???? Địa chỉ: 105 Đông Hưng Thuận 05, Quận 12???? Diện tích: 196m² – Ngang 12m vuông vức, không lỗi phong thủy????️ Mặt tiền đường 20m cực đẹp
????️ Đã có GPXD: Hầm – Trệt – Lửng – 5 Lầu – 1 Tum???? Tặng kèm giấy phép xây dựng & full bản vẽ thiết kế thi công
???? Giá chào bán: 17,5 tỷ (thương lượng thiện chí)
???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 192 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 12x16m giá 17,5 tỷ đường đông hưng thuận 5", có mã số #307884, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu