Nhà 2 mặt hẻm đông hưng thuận q12 – 2 tầng 3pn – gần nguyễn văn quá – 3,8 tỷ
Đường Đông Hưng Thuận 18, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 800 triệu
49 m2 (39x13)
3 pn
2 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 2 MẶT HẺM NGUYỄN VĂN QUÁ Q12 – 2 TẦNG 3PN – GIÁ CHỈ 3,8 TỶ TL
???? Nhà đẹp, vị trí cực tiện ngay Đông Hưng Thuận 18, cách Nguyễn Văn Quá chỉ 500m.
✅ Diện tích: 3,8m x 13m, nở hậu 4m – DTCN 49m²✅ Kết cấu: 2 tầng, 3 phòng ngủ, 2WC, phòng khách, bếp, sân để xe rộng✅ Hai mặt hẻm trước sau thoáng mát, xe hơi đậu sát nhà✅ Khu dân cư an ninh, đầy đủ tiện ích xung quanh✅ Sổ hồng riêng, công chứng ngay
???? Nhà đẹp, vị trí cực tiện ngay Đông Hưng Thuận 18, cách Nguyễn Văn Quá chỉ 500m.
✅ Diện tích: 3,8m x 13m, nở hậu 4m – DTCN 49m²✅ Kết cấu: 2 tầng, 3 phòng ngủ, 2WC, phòng khách, bếp, sân để xe rộng✅ Hai mặt hẻm trước sau thoáng mát, xe hơi đậu sát nhà✅ Khu dân cư an ninh, đầy đủ tiện ích xung quanh✅ Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 39 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 49 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 mặt hẻm đông hưng thuận q12 – 2 tầng 3pn – gần nguyễn văn quá – 3,8 tỷ", có mã số #321209, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu