Nhà mới đẹp – ô tô tới cửa – kinh doanh đỉnh
Đường T10, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 450 triệu
45 m2 (4x11)
2 pn
2 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
r ???? NHÀ MỚI ĐẸP – Ô TÔ TỚI CỬA – KINH DOANH ĐỈNH ???????? Tân Chánh Hiệp 26, Quận 12???? Nhà mới 3 tầng đẹp lung linh – dọn vào ở ngay???? DT chuẩn: 4 x 10m????️ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu????️ 2PN rộng – 2WC – phòng khách sang – bếp thoáng – giếng trời cực mát???? ĐIỂM CỘNG CỰC MẠNH:✅ Hẻm 6m ô tô ngủ trong nhà✅ Khu dân cư an ninh – hàng xóm văn minh✅ Vừa ở vừa kinh doanh online, spa, nail, tạp hóa cực tốt✅ Sát ĐH Giao Thông Vận Tải – nhu cầu thuê cao✅ Chỉ vài phút qua Gò Vấp – kết nối thuận tiện???? Tiện ích bủa vây: chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị không thiếu thứ gì???? Sổ hồng riêng – pháp lý sạch – công chứng trong ngày???? Giá chỉ 4.45 tỷ còn thương lượng tốt???? Gọi ngay: 0909099043 để xem nhà thực tế!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới đẹp – ô tô tới cửa – kinh doanh đỉnh", có mã số #321070, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu