Nhà đẹp quận 12 – đông hưng thuận 02 – 2pn 3wc – sổ hồng riêng – giá tốt
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 700 triệu
56 m2 (4x14)
2 pn
3 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ MỚI ĐẸP ĐÔNG HƯNG THUẬN 02 Q12 – BTCT 2 TẦNG – GẦN CÔNG VIÊN CÂY SỘP – CHỈ 5,7 TỶ TL
✨ Nhà mới đẹp vào ở ngay, khu dân trí cao, an ninh, gần chợ và mặt tiền chính.
✅ Diện tích: 56m² (4m x 14m)✅ Kết cấu: Trệt + lầu BTCT kiên cố✅ Gồm: Phòng khách rộng, bếp rộng, 2 phòng ngủ, 3WC✅ Mặt tiền ngang 4m đẹp, thông thoáng✅ Vị trí đẹp ngay Đông Hưng Thuận 02 – sát Công Viên Cây Sộp✅ Thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản
???? Pháp lý chuẩn SHR chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
✨ Nhà mới đẹp vào ở ngay, khu dân trí cao, an ninh, gần chợ và mặt tiền chính.
✅ Diện tích: 56m² (4m x 14m)✅ Kết cấu: Trệt + lầu BTCT kiên cố✅ Gồm: Phòng khách rộng, bếp rộng, 2 phòng ngủ, 3WC✅ Mặt tiền ngang 4m đẹp, thông thoáng✅ Vị trí đẹp ngay Đông Hưng Thuận 02 – sát Công Viên Cây Sộp✅ Thích hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản
???? Pháp lý chuẩn SHR chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp quận 12 – đông hưng thuận 02 – 2pn 3wc – sổ hồng riêng – giá tốt", có mã số #321212, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu