Bán nhà mặt tiền 24x78m giá 115 tỷ đường lê thị hà
Đường Lê Thị Hà, Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
115 tỷ
1,872 m2 (24x78)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM MẶT TIỀN LÊ THỊ HÀ – DIỆN TÍCH KHỦNG ???????? Vị trí đắc địa – trục kinh doanh sầm uất???? Diện tích: 24 x 78m (~1.870m²)???? Quỹ đất lớn – cực hiếm, phù hợp xây dựng: showroom, tòa nhà, kho xưởng, phân lô…???? Giá bán: 115 tỷ (thương lượng)???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 24 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 78 m |
| Diện tích | 1,872 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 24x78m giá 115 tỷ đường lê thị hà", có mã số #317371, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu