Nhà vườn nghỉ dưỡng giá mềm – quỹ đất lớn hiếm tại tân hiệp, hóc môn
Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP HCM
5 tỷ 250 triệu
1,500 m2 (18x85)
1 pn
1 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG GIÁ MỀM – QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM TẠI TÂN HIỆP, HÓC MÔN
Vị trí: Xã Tân Hiệp – Hóc Môn, 1 sẹc TL15
Đường ô tô tới đất – di chuyển thuận tiện
NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG GIÁ MỀM – QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM TẠI TÂN HIỆP, HÓC MÔN
Vị trí: Xã Tân Hiệp – Hóc Môn, 1 sẹc TL15
Đường ô tô tới đất – di chuyển thuận tiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 18 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 85 m |
| Diện tích | 1,500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà vườn nghỉ dưỡng giá mềm – quỹ đất lớn hiếm tại tân hiệp, hóc môn", có mã số #317606, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu