Biệt thự vườn hóc môn – đất vuông đẹp, đường nhựa lớn – chỉ 10.5 tỷ
Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP HCM
10 tỷ 500 triệu
352 m2 (14x24)
1 pn
1 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
BIỆT THỰ VƯỜN HÓC MÔN – ĐẤT VUÔNG ĐẸP, ĐƯỜNG NHỰA LỚN – CHỈ 10.5 TỶ
Sẹc nhựa Dương Công Khi – gần chợ Xuân Thới Thượng
Đường nhựa rộng – xe tải tránh nhau thoải mái
Giá chỉ 10 TỶ 5 – còn thương lượng mạnh
BIỆT THỰ VƯỜN HÓC MÔN – ĐẤT VUÔNG ĐẸP, ĐƯỜNG NHỰA LỚN – CHỈ 10.5 TỶ
Sẹc nhựa Dương Công Khi – gần chợ Xuân Thới Thượng
Đường nhựa rộng – xe tải tránh nhau thoải mái
Giá chỉ 10 TỶ 5 – còn thương lượng mạnh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 352 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự vườn hóc môn – đất vuông đẹp, đường nhựa lớn – chỉ 10.5 tỷ", có mã số #317230, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu