Bán nhà mặt tiền 4,1x24m giá 9,19 tỷ đường nguyễn thị kiểu
Đường Nguyễn Thị Kiểu, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP HCM
9 tỷ 190 triệu
98 m2 (41x24)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
MT NGUYỄN THỊ KIỂU, Q12 – NHÀ MỚI Ở NGAYDiện tích: 4,1 × 24mKết cấu: 1 trệt 1 lầu + sân thượng (3 tầng)Nhà mới đẹp, vào ở liền – tặng kèm nhà???? Vị trí thuận tiện:Gần trường THCS Lê Văn Thọ, chợ Nguyễn Thị KiểuCách Lê Văn Khương chỉ 200m???? Giá bán: 9,19 tỷ (thương lượng)???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 4,1x24m giá 9,19 tỷ đường nguyễn thị kiểu", có mã số #310560, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu