Bán nhà 124m2 quận 12 - gần phan văn hớn - dòng tiền 15tr/tháng - 6.5 tỷ
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
124 m2 (59x21)
6 pn
7 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CƠ HỘI ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN – NHÀ QUẬN 12 SÁT MẶT TIỀN
Vị trí: Hẻm KIA, cách mặt tiền Phan Văn Hớn chỉ 20m. Khu dân cư sầm uất, kinh doanh đỉnh.
Diện tích: 124m2 (Ngang 5.9m x 21m) – Sổ vuông đẹp như A4.
Kết cấu: Nhà 2 tầng, gồm 6 phòng cho thuê + 7WC.
Dòng tiền: Đang có thu nhập ổn định 15 triệu/tháng.
Tiện ích: Gần chợ, siêu thị, bệnh viện, KCN... bán kính gì cũng có.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
???? Giá: 6.5 Tỷ (Thương lượng chính chủ).
Vị trí: Hẻm KIA, cách mặt tiền Phan Văn Hớn chỉ 20m. Khu dân cư sầm uất, kinh doanh đỉnh.
Diện tích: 124m2 (Ngang 5.9m x 21m) – Sổ vuông đẹp như A4.
Kết cấu: Nhà 2 tầng, gồm 6 phòng cho thuê + 7WC.
Dòng tiền: Đang có thu nhập ổn định 15 triệu/tháng.
Tiện ích: Gần chợ, siêu thị, bệnh viện, KCN... bán kính gì cũng có.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
???? Giá: 6.5 Tỷ (Thương lượng chính chủ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 59 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 124 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 124m2 quận 12 - gần phan văn hớn - dòng tiền 15tr/tháng - 6.5 tỷ", có mã số #321771, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu