Bán nhà mặt tiền 8x25m giá 12,5 tỷ đường hiệp thành 05
Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP HCM
12 tỷ 500 triệu
200 m2 (8x25)
2 pn
2 wc
28-03-2026
Thông tin mô tả:
MT Hiệp Thành 05, Q12 – Có dòng tiền 20tr/thángDiện tích: 8 × 25m (200m²), thổ cư 191m²Đang cho thuê ổn định: 20 triệu/thángVị trí đẹp, khu kinh doanh sầm uất???? Giá bán: 12,5 tỷ (thương lượng nhẹ – chính chủ)???? Liên hệ: 0919781159 – Mr Quyến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền 8x25m giá 12,5 tỷ đường hiệp thành 05", có mã số #310404, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu