Bán biệt thự đơn lập siêu vip dịch vọng 307mx5t, mt 15m - kinh doanh tốt - gần công viên cầu giấy - nhà đẹp, thang máy, có hầm - hàng xóm toàn quan chức
Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
93 tỷ 500 triệu
307 m2 (15x21)
5 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mô tả:+ Biệt thự đơn lập vị trí cực đẹp ô tô tránh dừng đỗ, vỉa hè rộng, đường thông vòng quanh. Khu vực vip hàng xóm nhiều quan chức, xung quanh cạnh nhiều chung cư, mua để ở hoặc kinh doanh phù hợp nhiều loại hình.+ Khu vực tiện ích mọi mặt vài bước chân ra công viên Cầu Giấy, các trường quốc tế cấp từ mầm non, cấp 1,2,3, TTTM, giao thông thuận tiện các ngả ra Thành Thái, Khúc Thừa Dụ, Trương Công Giai, Dịch Vọng...+ Chủ nhà cực vip trước mua tự hoàn thiện rất tâm huyết, nhà đồ đạc như cửa, sàn, cầu thang, trần nhà toàn gỗ thịt. Nhà thiết kế có thang máy, 4 tầng nổi và 1 tầng hầm.+ Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.Giá bán (có thương lượng) 93,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 307 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự đơn lập siêu vip dịch vọng 307mx5t, mt 15m - kinh doanh tốt - gần công viên cầu giấy - nhà đẹp, thang máy, có hầm - hàng xóm toàn quan chức", có mã số #310529, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu