Bán biệt thự hồ bơi đặng văn bi trường thọ thủ đức - $439\text m^2$ ngang $8\textm$ - giá 33 tỷ
Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
33 tỷ
439 m2 (8x29)
6 pn
5 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần nhượng lại căn biệt thự đang hoàn thiện tọa lạc tại vị trí \"vàng\" thuộc Phường Trường Thọ, TP. Thủ Đức. Đây là sản phẩm dành cho những chủ nhân yêu thích không gian sống đẳng cấp, rộng rãi ngay trung tâm thành phố mới.
Diện tích: $439\\text m^2$. Kích thước lý tưởng: Ngang $8\\textm$ nở hậu $22\\textm \\times$ Dài $29\\textm$
Cần nhượng lại căn biệt thự đang hoàn thiện tọa lạc tại vị trí \"vàng\" thuộc Phường Trường Thọ, TP. Thủ Đức. Đây là sản phẩm dành cho những chủ nhân yêu thích không gian sống đẳng cấp, rộng rãi ngay trung tâm thành phố mới.
Diện tích: $439\\text m^2$. Kích thước lý tưởng: Ngang $8\\textm$ nở hậu $22\\textm \\times$ Dài $29\\textm$
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 439 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự hồ bơi đặng văn bi trường thọ thủ đức - $439\text m^2$ ngang $8\textm$ - giá 33 tỷ", có mã số #309441, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu