Bán biệt thự kđt sài đồng 160m2, sát hồ, giảm 4.2 tỷ còn 40.8 tỷ.[0372311369]
Đường Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
40 tỷ 800 triệu
160 m2 (10x16)
4 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ KĐT Sài Đồng 160M2, SÁT HỒ, GIẢM 4.2 Tỷ còn 40.8 Tỷ.[0372311369]
Gia đình cần tiền kinh doanh nên cần nhượng lại gấp căn biệt thự tâm huyết tại khu đô thị Sài Đồng, Long Biên.
· Vị trí: Tọa lạc tại khu vực lõi của KĐT Sài Đồng, nơi nổi tiếng với mật độ cây xanh cao và hạ tầng đồng bộ. Chỉ vài bước chân là ra đến hồ điều hòa và công viên, lý tưởng để nghỉ dưỡng và tận hưởng cuộc sống.
· Đặc điểm: + Nhà xây 4 tầng hiện đại, diện tích 160m2, mặt tiền rộng 10m cực thoáng.
Gia đình cần tiền kinh doanh nên cần nhượng lại gấp căn biệt thự tâm huyết tại khu đô thị Sài Đồng, Long Biên.
· Vị trí: Tọa lạc tại khu vực lõi của KĐT Sài Đồng, nơi nổi tiếng với mật độ cây xanh cao và hạ tầng đồng bộ. Chỉ vài bước chân là ra đến hồ điều hòa và công viên, lý tưởng để nghỉ dưỡng và tận hưởng cuộc sống.
· Đặc điểm: + Nhà xây 4 tầng hiện đại, diện tích 160m2, mặt tiền rộng 10m cực thoáng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự kđt sài đồng 160m2, sát hồ, giảm 4.2 tỷ còn 40.8 tỷ.[0372311369]", có mã số #309763, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu