Bán biệt thự mặt phố 240m2, 3 tầng, hiệp bình chánh, thủ đức, hcm - sổ hồng. giá 15.65 tỷ.
Đường Số 35, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
15 tỷ 650 triệu
240 m2 (10x24)
3 pn
4 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Biệt thự mặt phố Thủ Đức, Hiệp Bình Chánh, vị trí vàng cho nhà đầu tư giữ tiền đâyy! ✨Căn nhà Biệt thự mặt phố đường số 35, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, TP HCM, ngang 10m dài 24m, diện tích rộng mênh mông 240m2 tha hồ mà sử dụng. Nhà 3 tầng, có Sân để ô tô, Phòng khách, Bếp, Phòng thờ, Phòng làm việc, Kho, 3 phòng ngủ Master, 4 toilet, tha hồ cho cả gia đình sinh hoạt thoải mái.Nhà còn mới toanh, mua về chỉ việc ở hoặc cho thuê luôn. Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối.Giá lại cực kỳ hợp lý so với mặt bằng chung, Chủ gấp bán hạ giá hơn 4 tỷ chỉ còn nhỉnh 15 tỷ thôi. Đảm bảo đầu tư là có lời. Cơ hội tốt để sở hữu nhà đẹp, vị trí đẹp, giá lại hời.Ai quan tâm, muốn xem nhà thì liên hệ ngay qua số 0933125879 nha. Nhanh tay kẻo lỡ! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 240 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự mặt phố 240m2, 3 tầng, hiệp bình chánh, thủ đức, hcm - sổ hồng. giá 15.65 tỷ.", có mã số #317792, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu