Bán đất hẻm xe tải – đối diện đh luật – 225m² đất đẹp – đầu tư dòng tiền đỉnh chỉ 9.9 tỷ
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 tỷ 900 triệu
225 m2 (95x24)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? KÈO THƠM– 225M2 – HẺM XE TẢI - NGANG 9.5M – CHỈ 9.9 TỶ (~ 50 TR/M2) - ĐỐI DIỆN ĐH LUẬT????
• Diện tích 225m² (9.5x24) – ngang lớn hiếm, full thổ cư.
• Bán đất tặng nhà kho – khai thác ngay hoặc xây CHDV.
• Hẻm xe tải – cách QL13 vài bước – xe 7 chỗ vào thoải mái.
• Gần Gigamall – chợ Bình Triệu – khu thuê cực mạnh.
• Diện tích 225m² (9.5x24) – ngang lớn hiếm, full thổ cư.
• Bán đất tặng nhà kho – khai thác ngay hoặc xây CHDV.
• Hẻm xe tải – cách QL13 vài bước – xe 7 chỗ vào thoải mái.
• Gần Gigamall – chợ Bình Triệu – khu thuê cực mạnh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 95 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 225 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất hẻm xe tải – đối diện đh luật – 225m² đất đẹp – đầu tư dòng tiền đỉnh chỉ 9.9 tỷ", có mã số #317840, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu