Nhà đẹp bình chiểu – 61m² 4 tầng – hẻm ô tô tránh 8m – gần kcx linh trung – giá giảm mạnh còn 5.x tỷ
Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 500 triệu
61 m2 (4x15)
3 pn
4 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? GẤP BÁN - NHÀ 4 TẦNG NGÔ CHÍ QUỐC BÌNH CHIỂU – 61M2 - HXH 8M – FULL NỘI THẤT - GIẢM SỐC 600TR CÒN 5 TỶ NHỈNH.
+ 61m² (4x15) – nhà mới xây, nội thất gỗ cao cấp
+ 1 trệt 2 lầu + sân thượng – 3PN 4WC, Sân thượng, ở cực thoải mái
+ Đường 8m có vỉa hè – ô tô tránh, khu đẹp hiếm
+ Gần chợ đầu mối, KCX Linh Trung – tiện ở & cho thuê
+ Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
+ Giá giảm mạnh từ 6.1 còn 5.5 tỷ – cơ hội chốt nhanh
+ 61m² (4x15) – nhà mới xây, nội thất gỗ cao cấp
+ 1 trệt 2 lầu + sân thượng – 3PN 4WC, Sân thượng, ở cực thoải mái
+ Đường 8m có vỉa hè – ô tô tránh, khu đẹp hiếm
+ Gần chợ đầu mối, KCX Linh Trung – tiện ở & cho thuê
+ Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
+ Giá giảm mạnh từ 6.1 còn 5.5 tỷ – cơ hội chốt nhanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp bình chiểu – 61m² 4 tầng – hẻm ô tô tránh 8m – gần kcx linh trung – giá giảm mạnh còn 5.x tỷ", có mã số #317827, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu