Bán biệt thự siêu vip -mặt phố trung kính - 190 m2 x 4t - mặt tiền 14m - kinh doanh đỉnh - view trường học - gần công viên
Phố Trung Kính, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
86 tỷ
190 m2 (14x14)
5 pn
6 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Mô Tả.- Vị trí vô cùng đẹp, cực hiếm nhà bán, mặt tiền rộng, view trường Quốc tế, đi bộ vài bước chân ra công viên, vỉa hè rộng thênh thang. Khu vực vip, hưởng thụ cuộc sống xa hoa của giới thượng lưu.Thiết kế.- T1: gara, sân vườn, phòng khách, bếp, WC. - T2, 3: mỗi tầng 2 ngủ. - T4: phòng thờ, sân phơi.Phù hợp làm trụ sở, văn phòng, kinh doanh hoặc dành để ở đẳng cấp cho giới thượng lưu.
???? Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.????Giá bán (có thương lượng) 86 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
???? Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.????Giá bán (có thương lượng) 86 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 190 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự siêu vip -mặt phố trung kính - 190 m2 x 4t - mặt tiền 14m - kinh doanh đỉnh - view trường học - gần công viên", có mã số #309093, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu