Bán biệt thự việt hưng - 120m2 - mặt đường 25m - view thoáng - nhô 40 tỷ [0372311369]
Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
40 tỷ
120 m2 (6x20)
5 pn
6 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ VIỆT HƯNG - 120M2 - MẶT ĐƯỜNG 25M - VIEW THOÁNG - NỘI THẤT SIÊU SANG[0372311369].
Sở hữu không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng ngay giữa lòng khu đô thị Việt Hưng. Căn biệt thự hội tụ đầy đủ các yếu tố: Vị trí vàng - Thiết kế đẳng cấp - Tiện ích hoàn hảo.
Thông số vàng: Diện tích 120m2, xây dựng 5 tầng thang máy, mặt đường rộng 25m, vỉa hè thênh thang.
Vị trí \"Hiếm có khó tìm\":
Sát sân vườn cây khu chung cư, tầm nhìn thoáng vĩnh viễn ra vườn hoa và vườn xoài xanh mát.
Khu vực an ninh tuyệt đối, có chốt bảo vệ 24/7, dân trí cao, yên tĩnh và trong lành.
Thiết kế hiện đại & Tinh tế:
Nhà mới, nội thất siêu sang, thiết kế 2 mặt thoáng trước sau đón ánh sáng tự nhiên.
Sở hữu không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng ngay giữa lòng khu đô thị Việt Hưng. Căn biệt thự hội tụ đầy đủ các yếu tố: Vị trí vàng - Thiết kế đẳng cấp - Tiện ích hoàn hảo.
Thông số vàng: Diện tích 120m2, xây dựng 5 tầng thang máy, mặt đường rộng 25m, vỉa hè thênh thang.
Vị trí \"Hiếm có khó tìm\":
Sát sân vườn cây khu chung cư, tầm nhìn thoáng vĩnh viễn ra vườn hoa và vườn xoài xanh mát.
Khu vực an ninh tuyệt đối, có chốt bảo vệ 24/7, dân trí cao, yên tĩnh và trong lành.
Thiết kế hiện đại & Tinh tế:
Nhà mới, nội thất siêu sang, thiết kế 2 mặt thoáng trước sau đón ánh sáng tự nhiên.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự việt hưng - 120m2 - mặt đường 25m - view thoáng - nhô 40 tỷ [0372311369]", có mã số #311192, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu