Bán biệt thự vip bồ đề - 110m2 - 5 tầng thang máy - kinh doanh đỉnh - nhô 40 tỷ [0372311369]
Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
40 tỷ
110 m2 (8x14)
5 pn
6 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ VIP BỒ ĐỀ - 110M2 - 5 TẦNG THANG MÁY - KINH DOANH ĐỈNH - NHÔ 40 TỶ [0372311369]
Cơ hội hiếm có để sở hữu siêu phẩm biệt thự tọa lạc tại vị trí \"vàng\" trung tâm Bồ Đề, Long Biên. Khu vực đẳng cấp, dân trí cao, quỹ nhà bán cực kỳ khan hiếm.
Thông số ấn tượng: Diện tích 110m2, xây dựng 5 tầng uy nghi, mặt tiền rộng, vỉa hè thênh thang.
Thiết kế thượng lưu:
Thang máy nhập khẩu êm ái.
Nội thất cao cấp, sàn lát full gỗ Hương tự nhiên, mang lại vẻ sang trọng và ấm cúng.
Hệ thống giếng trời thông minh giúp cả căn nhà luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên.
Công năng hoàn hảo:
Tầng 1: Gara rộng sức chứa nhiều xe
Cơ hội hiếm có để sở hữu siêu phẩm biệt thự tọa lạc tại vị trí \"vàng\" trung tâm Bồ Đề, Long Biên. Khu vực đẳng cấp, dân trí cao, quỹ nhà bán cực kỳ khan hiếm.
Thông số ấn tượng: Diện tích 110m2, xây dựng 5 tầng uy nghi, mặt tiền rộng, vỉa hè thênh thang.
Thiết kế thượng lưu:
Thang máy nhập khẩu êm ái.
Nội thất cao cấp, sàn lát full gỗ Hương tự nhiên, mang lại vẻ sang trọng và ấm cúng.
Hệ thống giếng trời thông minh giúp cả căn nhà luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên.
Công năng hoàn hảo:
Tầng 1: Gara rộng sức chứa nhiều xe
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự vip bồ đề - 110m2 - 5 tầng thang máy - kinh doanh đỉnh - nhô 40 tỷ [0372311369]", có mã số #311036, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu