Bán biệt thự xây thô phường việt hưng - 77m2 - 3 mặt thoáng - ô tô tránh - nhỉnh 13 tỷ [0372311369]
Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ
77 m2 (6x13)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ XÂY THÔ PHƯỜNG VIỆT HƯNG - 77M2 - 3 MẶT THOÁNG - Ô TÔ TRÁNH - NHỈNH 13 TỶ
- Cơ hội sở hữu căn biệt thự xây thô tọa lạc tại vị trí đắc địa phường Việt Hưng, Long Biên. Phù hợp cho khách hàng muốn tự tay hoàn thiện không gian sống theo phong cách cá nhân.
Diện tích: 77m2, thông số vàng.
Thiết kế: Nhà xây thô kiên cố, hoàn thiện mặt ngoài:
Tầng 1: Thông sàn.
Tầng 2, 3: Thiết kế thông sàn tối ưu công năng.
Tầng 4: Tum và sân phơi thoáng đãng.
-Vị trí & Tiện ích:
Nhà sở hữu 3 mặt thoáng, không khí lưu thông cực tốt.
Ngõ rộng, ô tô tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm thoải mái.
Kết nối giao thông thuận tiện: Gần trục Ngô Gia T
BÁN BIỆT THỰ XÂY THÔ PHƯỜNG VIỆT HƯNG - 77M2 - 3 MẶT THOÁNG - Ô TÔ TRÁNH - NHỈNH 13 TỶ
- Cơ hội sở hữu căn biệt thự xây thô tọa lạc tại vị trí đắc địa phường Việt Hưng, Long Biên. Phù hợp cho khách hàng muốn tự tay hoàn thiện không gian sống theo phong cách cá nhân.
Diện tích: 77m2, thông số vàng.
Thiết kế: Nhà xây thô kiên cố, hoàn thiện mặt ngoài:
Tầng 1: Thông sàn.
Tầng 2, 3: Thiết kế thông sàn tối ưu công năng.
Tầng 4: Tum và sân phơi thoáng đãng.
-Vị trí & Tiện ích:
Nhà sở hữu 3 mặt thoáng, không khí lưu thông cực tốt.
Ngõ rộng, ô tô tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm thoải mái.
Kết nối giao thông thuận tiện: Gần trục Ngô Gia T
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự xây thô phường việt hưng - 77m2 - 3 mặt thoáng - ô tô tránh - nhỉnh 13 tỷ [0372311369]", có mã số #310805, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu