TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán building mặt phố hoàng sâm, 103m 8 tầng, giá cực tốt chỉ 500tr/m
Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
52 tỷ
103 m2 (66x15.6)
8 pn
8 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Tuấn, chủ doanh nghiệp xây dựng lớn, gửi bán tòa building mặt phố Hoàng Sâm, khu nhiều văn phòng, dân cư đông đúc và kinh doanh sầm uất.
Diện tích 103m, mặt tiền gần 7m bề thế, xây 8 tầng thang máy, thiết kế chuẩn văn phòng, phù hợp khai thác kinh doanh hoặc giữ dòng tiền lâu dài.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá tốt: Chỉ 500tr/m (còn thương lượng mạnh)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội
Diện tích 103m, mặt tiền gần 7m bề thế, xây 8 tầng thang máy, thiết kế chuẩn văn phòng, phù hợp khai thác kinh doanh hoặc giữ dòng tiền lâu dài.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá tốt: Chỉ 500tr/m (còn thương lượng mạnh)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 66 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 103 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán building mặt phố hoàng sâm, 103m 8 tầng, giá cực tốt chỉ 500tr/m", có mã số #307746, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu