Bán căn hộ saigon mia bình chánh, hcm – tòa c tầng 20 - 3pn - view landmark 81 đẳng cấp
Đường Số 9A, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
76 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN CĂN HỘ SAIGON MIA – TÒA C TẦNG 20 3PN VIEW LANDMARK 81 ĐẲNG CẤP- Địa chỉ : Sài Gòn Mia, Đường Số 9A, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh (Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh mới)- Diện tích : 76m2 - Kết cấu : 3PN , 2WC - Tầng 20 thoáng mát, riêng tư- Ban công hướng Nam đón gió quanh năm- View Landmark 81 và skyline thành phố cực đẹp về đêm- Thiết kế thông minh, nhiều ánh sáng tự nhiên- Tiện ích nội khu chuẩn resort: Hồ bơi, gym, công viên, khu sinh hoạt cộng đồng, an ninh 24/7.- Vị trí đẹp trung tâm khu Nam, kết nối nhanh Phú Mỹ Hưng, RMIT, FV Hospital, Crescent Mall.- Khu vực có nhu cầu ở thực và cho thuê cao, giá và tỷ lệ thuê đều tăng mạnh thời gian qua.* Giá bán: 5,6 tỷ (~73,68 triệu/m²)LIÊN HỆ : 0983206789
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 20 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ saigon mia bình chánh, hcm – tòa c tầng 20 - 3pn - view landmark 81 đẳng cấp", có mã số #320270, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu