Nhà kdc bình hưng mới ken ô tô ngủ nhà - 100m2 - chỉ 6.1 tỷ
Đường Số 10, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP HCM
6 tỷ 100 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
3 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ KDC BÌNH HƯNG MỚI KEN Ô TÔ NGỦ NHÀ - 100m² - CHỈ 6.1 TỶ .0939345129Mô tả:D50B92 + Vị trí: Ngay Bình Hưng gần Quận 8 sát Tạ Quang Bửu, Pegasus, Văn Tiến Dũng, Liên Tỉnh 5, Quốc Lộ 50... + Chỉ khoảng 10 phút di chuyển vào các quận 5, 10, 3 cực dễ dàng +Khu dân cư an ninh, dân trí cao, thích hợp ở lâu dài hoặc mở văn phòng + Liên hệ trực tiếp 0939 345 129 xem nhà nhanh .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà kdc bình hưng mới ken ô tô ngủ nhà - 100m2 - chỉ 6.1 tỷ", có mã số #320576, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu