Nhà đất quận 8 180m² vị trí đẹp đối diện bến xe q8
Đường Số 10, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP HCM
16 tỷ
180 m2 (9x20)
5 pn
5 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà Đất Quận 8 180m² Vị Trí Đẹp Đối Diện Bến Xe Q8 . 0939345129+ Vị trí: Ngay KDC Bình Đăng, KDC Bình Hưng đối diện Bến xe Q. 8, Văn Tiến Dũng, Đường số 10, Tạ Quang Bửu, Bùi Minh Trực, Bông Sa0... + Tiện ích: Gần Trường học, Chợ, Trường Quốc tế di chuyển đi đâu cũng tiện vô Q. 5, Q. 7, Q. 1 khoảng hơn 5 phút...Vị trí chiến lược kết nối Quận 1, Quận 5, Quận 7 cực thuận tiện. + Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công chuẩn. Chủ thiện chí mua bán. Tìm nhà không khó có yến lo. + Gọi ngay 0939 345 129 xem nhanh 247.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đất quận 8 180m² vị trí đẹp đối diện bến xe q8", có mã số #320575, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu