Bán chung cư 2 Hà Đông 2 ngủ khép kín full nội thất giường tủ, 70m, nhỉnh 4 tỷ, 0347282222
Đại Mỗ, Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
4 tỷ 580 triệu
70 m2 (5x14)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán chung cư 2 Hà Đông 2 ngủ khép kín full nội thất giường tủ, 70m, nhỉnh 4 tỷ, 0347282222
+ Chung cư mới, an sinh đỉnh
+ Thang máy chạy êm ru.
+ Đầy đủ nội thất, chỉ việc xách vali về ở.
+ Có hầm gửi xe, note ô tô đầy đủ.
+ Phí sinh hoạt rẻ.
+ Diện tích 70m, 2 ngủ, 2 wc, phòng khách, bếp, lô gia đầy đủ.
+ Giá 4.58 tỷ
+ Anh chị em quan tâm call: 0347282222
+ Chung cư mới, an sinh đỉnh
+ Thang máy chạy êm ru.
+ Đầy đủ nội thất, chỉ việc xách vali về ở.
+ Có hầm gửi xe, note ô tô đầy đủ.
+ Phí sinh hoạt rẻ.
+ Diện tích 70m, 2 ngủ, 2 wc, phòng khách, bếp, lô gia đầy đủ.
+ Giá 4.58 tỷ
+ Anh chị em quan tâm call: 0347282222
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ hồng, sổ đỏ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán chung cư 2 Hà Đông 2 ngủ khép kín full nội thất giường tủ, 70m, nhỉnh 4 tỷ, 0347282222", có mã số #320232, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu