Bán đất đẹp gần ngô gia tự – đường 10m – giá 3,85 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 850 triệu
61 m2 (4x15)
1 pn
1 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Lô đất phù hợp khách xây ở hoặc đầu tư dài hạn. Vị trí đẹp, hạ tầng hoàn thiện, khu vực đang phát triển mạnh với tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Vị trí – kết nối:Nằm trong khu dân cư đông đúc, đối diện khu TĐC đang phát triển mạnh.Kết nối nhanh trục Ngô Gia Tự, giao thông thuận tiện.Xung quanh đầy đủ chợ, trường học và tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 61,2m²
Mặt tiền: 4m
Hướng: Đông mát mẻ
Đường trước đất rộng khoảng 10m, ô tô tránh nhau thoải mái
Ưu điểm nổi bật:Đất vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng, phù hợp xây nhà ở, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản.
Pháp lý:Sổ hồng chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 3,85 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Vị trí – kết nối:Nằm trong khu dân cư đông đúc, đối diện khu TĐC đang phát triển mạnh.Kết nối nhanh trục Ngô Gia Tự, giao thông thuận tiện.Xung quanh đầy đủ chợ, trường học và tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 61,2m²
Mặt tiền: 4m
Hướng: Đông mát mẻ
Đường trước đất rộng khoảng 10m, ô tô tránh nhau thoải mái
Ưu điểm nổi bật:Đất vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng, phù hợp xây nhà ở, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản.
Pháp lý:Sổ hồng chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 3,85 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất đẹp gần ngô gia tự – đường 10m – giá 3,85 tỷ", có mã số #323772, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu