Bán nhà trung hành – đằng lâm – ô tô đỗ cửa – kinh doanh tốt
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 390 triệu
48 m2 (4x12)
3 pn
3 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp khách mua ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản. Vị trí mặt ngõ Trung Hành, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, tiềm năng khai thác tốt.
Vị trí – kết nối:Mặt ngõ 149 Trung Hành, ngõ rộng khoảng 4m, ô tô đỗ cửa hoặc vào nhà thuận tiện.Khu dân trí cao, xung quanh đầy đủ trường học, chợ và tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 48m²
Xây dựng: 3 tầng kiên cố
Ưu điểm nổi bật:Mặt ngõ rộng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh nhỏ, mở văn phòng hoặc cho thuê.Khu vực đông dân cư, giao thông đi lại thuận tiện.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 3 tỷ 390 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ xem nhà: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – làm việc trực tiếp – hỗ trợ giao dịch minh bạch.
Vị trí – kết nối:Mặt ngõ 149 Trung Hành, ngõ rộng khoảng 4m, ô tô đỗ cửa hoặc vào nhà thuận tiện.Khu dân trí cao, xung quanh đầy đủ trường học, chợ và tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 48m²
Xây dựng: 3 tầng kiên cố
Ưu điểm nổi bật:Mặt ngõ rộng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh nhỏ, mở văn phòng hoặc cho thuê.Khu vực đông dân cư, giao thông đi lại thuận tiện.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 3 tỷ 390 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ xem nhà: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – làm việc trực tiếp – hỗ trợ giao dịch minh bạch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trung hành – đằng lâm – ô tô đỗ cửa – kinh doanh tốt", có mã số #323530, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu