Bán nhà xây mới phủ thượng đoạn – ô tô tận cửa – giá từ 3,35 tỷ
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 350 triệu
47 m2 (4x12)
4 pn
3 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp khách mua ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản tại khu trung tâm Hải An. Nhà xây mới hoàn toàn, đã hoàn thiện vệ sinh sạch sẽ, có thể vào ở ngay.
Vị trí – kết nối:Nằm khu Phủ Thượng Đoạn, ngõ thông 358 Đà Nẵng và TĐC Vườn Mơ.Ngõ ô tô vào tận cửa, giao thông thuận tiện, khu dân cư văn minh, tiện ích đầy đủ.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: từ 47m²
Xây dựng: 3,5 tầng kiên cố
Công năng:
Phòng khách
Bếp
4 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà xây mới hiện đại, công năng tối ưu, đã chờ sẵn hệ thống ống điều hòa âm tường.Vị trí ngõ thông, ô tô tận cửa, thuận tiện sinh hoạt và đi lại.
Pháp lý:Bìa hồng chính chủ – GPXD cấp chínhHỗ trợ ngân hàng tới 70%
Giá bán: từ 3 tỷ 350 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý – làm việc trực tiếp.
Vị trí – kết nối:Nằm khu Phủ Thượng Đoạn, ngõ thông 358 Đà Nẵng và TĐC Vườn Mơ.Ngõ ô tô vào tận cửa, giao thông thuận tiện, khu dân cư văn minh, tiện ích đầy đủ.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: từ 47m²
Xây dựng: 3,5 tầng kiên cố
Công năng:
Phòng khách
Bếp
4 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà xây mới hiện đại, công năng tối ưu, đã chờ sẵn hệ thống ống điều hòa âm tường.Vị trí ngõ thông, ô tô tận cửa, thuận tiện sinh hoạt và đi lại.
Pháp lý:Bìa hồng chính chủ – GPXD cấp chínhHỗ trợ ngân hàng tới 70%
Giá bán: từ 3 tỷ 350 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà xây mới phủ thượng đoạn – ô tô tận cửa – giá từ 3,35 tỷ", có mã số #323768, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu