Bán nhà xây mới trung hành – đằng lâm – giá chỉ 2,79 tỷ
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 790 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
3 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp gia đình trẻ mua ở lâu dài hoặc khách cần tài chính vừa tầm tại khu trung tâm Hải An. Nhà xây mới kiên cố, công năng đầy đủ, vào ở ngay.
Vị trí – kết nối:Nằm sau mặt ngõ thông Trung Hành – Đằng Lâm, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.Gần trường học, chợ và đầy đủ tiện ích sinh hoạt hàng ngày.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 40m²
Xây dựng: 3 tầng bê tông kiên cố
Hướng: Tây Tứ Trạch
Công năng:
Phòng khách
Bếp
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi rộng rãi
Ưu điểm nổi bật:Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, phù hợp gia đình trẻ an cư lâu dài.Khu vực ổn định, không quy hoạch, pháp lý rõ ràng.
Pháp lý:Sổ hồng chính chủGPXD cấp chính – hồ sơ thiết kế đầy đủ
Giá bán: 2 tỷ 790 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý – làm việc trực tiếp.
Vị trí – kết nối:Nằm sau mặt ngõ thông Trung Hành – Đằng Lâm, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.Gần trường học, chợ và đầy đủ tiện ích sinh hoạt hàng ngày.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 40m²
Xây dựng: 3 tầng bê tông kiên cố
Hướng: Tây Tứ Trạch
Công năng:
Phòng khách
Bếp
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi rộng rãi
Ưu điểm nổi bật:Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, phù hợp gia đình trẻ an cư lâu dài.Khu vực ổn định, không quy hoạch, pháp lý rõ ràng.
Pháp lý:Sổ hồng chính chủGPXD cấp chính – hồ sơ thiết kế đầy đủ
Giá bán: 2 tỷ 790 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà xây mới trung hành – đằng lâm – giá chỉ 2,79 tỷ", có mã số #323771, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu