TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán đất ngõ nam pháp 1 – gần cổng trường marie curie hải phòng – lõi khu gia viên – mặt tiền 6m – giá 4,5 tỷ
Phường Đổng Quốc Bình, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
4 tỷ 500 triệu
68 m2 (6x11)
2 pn
2 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu lô đất đẹp ngay trung tâm khu Gia Viên – khu vực lõi của trục phát triển Lạch Tray. Vị trí nằm tại ngõ Nam Pháp 1, ngay cổng trường Marie Curie, khu dân cư sầm uất, giá trị khai thác cao, phù hợp xây nhà ở kết hợp kinh doanh hoặc giữ tài sản lâu dài.
Lô đất nằm trong khu dân cư văn minh, giao thông thuận tiện, ô tô ra vào tận nơi. Từ vị trí nhà dễ dàng kết nối nhanh ra các trục đường lớn như Lạch Tray, Văn Cao, Lê Lợi và khu trung tâm thương mại Vincom Plaza Lê Thánh Tông. Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, khu dịch vụ, thuận tiện sinh hoạt lâu dài.
Thông tin lô đất
• Diện tích: 68m²• Mặt tiền: 6m – mặt tiền rộng, cực kỳ đẹp• Đất vuông vắn, phong thủy tốt• Phù hợp xây nhà ở lớn, biệt thự mini hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh
Lô đất nằm trong khu dân cư văn minh, giao thông thuận tiện, ô tô ra vào tận nơi. Từ vị trí nhà dễ dàng kết nối nhanh ra các trục đường lớn như Lạch Tray, Văn Cao, Lê Lợi và khu trung tâm thương mại Vincom Plaza Lê Thánh Tông. Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, khu dịch vụ, thuận tiện sinh hoạt lâu dài.
Thông tin lô đất
• Diện tích: 68m²• Mặt tiền: 6m – mặt tiền rộng, cực kỳ đẹp• Đất vuông vắn, phong thủy tốt• Phù hợp xây nhà ở lớn, biệt thự mini hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán đất ngõ nam pháp 1 – gần cổng trường marie curie hải phòng – lõi khu gia viên – mặt tiền 6m – giá 4,5 tỷ", có mã số #307592, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu