Bán nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng nguyễn kiệm ,p3 gò vấp ,3.49 tỷ
Đường Nguyễn Kiệm, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP HCM
2 tỷ 680 triệu
24 m2 (386x6.2)
2 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nội dung:
Nội dung:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 386 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 1 trệt 2 lầu sân thượng nguyễn kiệm ,p3 gò vấp ,3.49 tỷ", có mã số #318192, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu