Bán đất tặng nhà 2 tầng mặt lý bôn. gần 160m2, gần vincom
Phường Đề Thám, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
22 tỷ
157 m2 (73x18)
2 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HÀNG HIẾM KHÓ TÌM – MẶT ĐƯỜNG Lý Bôn????
???? Lô đất đẹp – diện tích lớn – cực hiếm trong khu trung tâm
Diện tích: ~160m²
Mặt tiền: >7m (rộng thoáng, cực kỳ giá trị)
Vị trí: Mặt đường Lê Quý Đôn, tuyến phố kinh doanh sầm uất
Phù hợp: Văn phòng, công ty, showroom, kinh doanh đa ngành
???? Giá: 2x tỷ (x rất nhỏ) – thiện chí là làm việc ngay ????
???? Lô đất vuông vắn, dễ xây dựng, tiềm năng tăng giá tốt
???? HÀNG HIẾM KHÓ TÌM – MẶT ĐƯỜNG Lý Bôn????
???? Lô đất đẹp – diện tích lớn – cực hiếm trong khu trung tâm
Diện tích: ~160m²
Mặt tiền: >7m (rộng thoáng, cực kỳ giá trị)
Vị trí: Mặt đường Lê Quý Đôn, tuyến phố kinh doanh sầm uất
Phù hợp: Văn phòng, công ty, showroom, kinh doanh đa ngành
???? Giá: 2x tỷ (x rất nhỏ) – thiện chí là làm việc ngay ????
???? Lô đất vuông vắn, dễ xây dựng, tiềm năng tăng giá tốt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 73 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 157 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà 2 tầng mặt lý bôn. gần 160m2, gần vincom", có mã số #309753, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu