Bán đất tặng nhà trần văn dư 88m2 gần biển 500m giá 9.9 tỷ
Đường Trần Văn Dư, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
9 tỷ 900 triệu
88 m2 (5x17.5)
1 pn
1 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Chủ cần bán đất tặng nhà cấp 4 có gác lửng đúc kiên cố, nằm trên đường Trần Văn Dư, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Khu vực du lịch phát triển mạnh, cách biển Võ Nguyên Giáp chỉ khoảng 500m, tiềm năng khai thác cao.
Diện tích: 88m2, đất vuông vức đẹp
Hiện trạng: Nhà cấp 4 có gác lửng, có thể ở hoặc cho thuê ngay
Đường trước nhà: Thảm nhựa rộng 4m, lề 2.5m, ô tô đậu đỗ thoải mái
Vị trí: Trung tâm khu du lịch, xung q
Chủ cần bán đất tặng nhà cấp 4 có gác lửng đúc kiên cố, nằm trên đường Trần Văn Dư, quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Khu vực du lịch phát triển mạnh, cách biển Võ Nguyên Giáp chỉ khoảng 500m, tiềm năng khai thác cao.
Diện tích: 88m2, đất vuông vức đẹp
Hiện trạng: Nhà cấp 4 có gác lửng, có thể ở hoặc cho thuê ngay
Đường trước nhà: Thảm nhựa rộng 4m, lề 2.5m, ô tô đậu đỗ thoải mái
Vị trí: Trung tâm khu du lịch, xung q
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà trần văn dư 88m2 gần biển 500m giá 9.9 tỷ", có mã số #309126, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu