Bán gấp bt liền kề diamond point-phúc đồng,102m,mt 6.4m,kd dòng tiền,40 tỷ ctl
Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
40 tỷ
102 m2 (64x16)
4 pn
3 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán gấp BT liền kề Diamond Point-Phúc Đồng,102M,MT 6.4M,KD dòng tiền,40 tỷ CTL
????Vị trí đẹp trong khu đấu giá Diamond Point, đường nội khu rộng, ô tô di chuyển thuận tiệnKhu dân cư an ninh tốt, dân trí cao, môi trường sống trong lành???? Tiện ích xung quanh:Gần trường học các cấp, chợ dân sinh, siêu thị, trung tâm thương mạiKết nối nhanh tới trung tâm thành phố qua cầu Vĩnh Tuy, cầu Chương DươngGần các khu đô thị lớn, hưởng trọn hệ sinh thái tiện ích khu vực Long Biên
Công năng đầy đủ: Thiết kế :Tầng 1-2 Kinh doanh hiện chủ đang cho thuê trà sữa Labooong dòng tiền ổn định chủ mới mua có thể khai thác luôn.Tầng 3-4-5: Để thô có thể thiết kế mỗi tầng 2 ngủ tuỳ nhu cầu. Có ô chờ thang máy????Sổ đỏ vuông đẹp nét căng sẵn sàng giao dịch
????Vị trí đẹp trong khu đấu giá Diamond Point, đường nội khu rộng, ô tô di chuyển thuận tiệnKhu dân cư an ninh tốt, dân trí cao, môi trường sống trong lành???? Tiện ích xung quanh:Gần trường học các cấp, chợ dân sinh, siêu thị, trung tâm thương mạiKết nối nhanh tới trung tâm thành phố qua cầu Vĩnh Tuy, cầu Chương DươngGần các khu đô thị lớn, hưởng trọn hệ sinh thái tiện ích khu vực Long Biên
Công năng đầy đủ: Thiết kế :Tầng 1-2 Kinh doanh hiện chủ đang cho thuê trà sữa Labooong dòng tiền ổn định chủ mới mua có thể khai thác luôn.Tầng 3-4-5: Để thô có thể thiết kế mỗi tầng 2 ngủ tuỳ nhu cầu. Có ô chờ thang máy????Sổ đỏ vuông đẹp nét căng sẵn sàng giao dịch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 64 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp bt liền kề diamond point-phúc đồng,102m,mt 6.4m,kd dòng tiền,40 tỷ ctl", có mã số #310262, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu