Bán gấp căn fiato uptown shophose tại thủ đức mặt tiền tô ngọc vân chỉ 62 triệu/m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
62 triệu
206 m2 (13,290x9,080)
4 pn
4 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
FIATO UPTOWN – KHI SHOPOHOUSE KHÔNG CÒN LÀ GIẤC MƠ XA XỈ
Trong lúc thị trường tăng giá mạnh, vẫn có một cơ hội “dễ vào – dễ giữ – dễ tăng”:
- Shophouse Fiato Uptown chỉ từ 62 triệu/m²- Diện tích lớn 207m² – cực hiếm tại Thủ Đức
- Không chỉ để ở – mà còn là tài sản giá trị:- Không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng- View hồ bơi, đón gió và ánh sáng tự nhiên- Riêng tư nhưng vẫn kết nối cộng đồng
- Phù hợp:– Gia đình cần không gian rộng– Doanh nhân tìm nơi an cư xứng tầm– Nhà đầu tư tích sản dài hạn
- Vị trí TOD – đòn bẩy tăng giá tương lai
Gọi ngay: 0935218356 – 0931828081 xem nhà mẫu và vị trí
Trong lúc thị trường tăng giá mạnh, vẫn có một cơ hội “dễ vào – dễ giữ – dễ tăng”:
- Shophouse Fiato Uptown chỉ từ 62 triệu/m²- Diện tích lớn 207m² – cực hiếm tại Thủ Đức
- Không chỉ để ở – mà còn là tài sản giá trị:- Không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng- View hồ bơi, đón gió và ánh sáng tự nhiên- Riêng tư nhưng vẫn kết nối cộng đồng
- Phù hợp:– Gia đình cần không gian rộng– Doanh nhân tìm nơi an cư xứng tầm– Nhà đầu tư tích sản dài hạn
- Vị trí TOD – đòn bẩy tăng giá tương lai
Gọi ngay: 0935218356 – 0931828081 xem nhà mẫu và vị trí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 13,290 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,080 m |
| Diện tích | 206 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp căn fiato uptown shophose tại thủ đức mặt tiền tô ngọc vân chỉ 62 triệu/m2", có mã số #319413, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu