Bán gấp giá rẻ cc complex 48 ngọc hồi 71m, tầng 30, mặt tiền 5m, 5.29 tỷ hoàng mai.
Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5 tỷ 300 triệu
71 m2 (5x14)
3 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ CC Complex 48 Ngọc Hồi 71m, Tầng 30, mặt tiền 5m, 5.29 tỷ Hoàng Mai.CĂN HỘ 3 NGỦ HIẾM QUÁ LÔ GÓC THOÁNG SÁNG MÁT - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - TỐI ƯU CÔNG NĂNG - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN – THANG MÁY THANG BỘ RỘNG THOÁNG. + 20/3/2026 cần tiền quá hạ chào 410 triệu, giá chào mới 5.29 tỷ Quý khách nhanh chân.Mô tả thật 100%:+ Chung cư mới xây Os
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 30 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ cc complex 48 ngọc hồi 71m, tầng 30, mặt tiền 5m, 5.29 tỷ hoàng mai.", có mã số #308723, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu