Bán gấp liền kề văn phú – 5 tầng – mt 5m – kinh doanh đỉnh
Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội
15 tỷ 100 triệu
50 m2 (5x10)
6 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN GẤP LIỀN KỀ VĂN PHÚ – 5 TẦNG – MT 5M – KINH DOANH ĐỈNHDiện tích 50m² – 5 tầng – mặt tiền 5m – Giá 15.1 tỷPhân lô KĐT Văn Phú, đường rộng, kinh doanh tốtTầng 1: Khách + bếpTầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủTầng 5: Sân phơi thoáng
???? Sổ đỏ chính chủ???? LH ngay: 0968640161 để xem nhà nhanh nhất
???? Sổ đỏ chính chủ???? LH ngay: 0968640161 để xem nhà nhanh nhất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp liền kề văn phú – 5 tầng – mt 5m – kinh doanh đỉnh", có mã số #310396, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu