Bán gấp nhà mặt tiền lê thị ngay , bình chánh , dt khủng 300m2
Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
300 m2 (8x40)
3 pn
2 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN LÊ THỊ NGAY , BÌNH CHÁNH , DT KHỦNG 300M2
* Gia đình cần tiền nên bán gấp căn nhà đang ở cùng 1 nhà cấp 4 phía trước đang cho thuê kinh doanh, vị trí mặt tiền đẹp, tiềm năng khai thác cực tốt.* Diện tích: 300m2 ( ngang 8m . dài 40m )* Giá bán chỉ: 13,5 tỷ (còn thương lượng mạnh cho khách thiện chí)* Vị trí : Đường Lê Thị Ngay, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh* Cấu trúc : 3 phòng ngủ , 2 vệ sinh
* Pháp lý đầy đủ:- Sổ đỏ chính chủ- Đã đóng thuế đất đầy đủ- Sang tên nhanh gọn
* Phù hợp:- Vừa ở vừa kinh doanh- Đầu tư giữ tài sản- Xây dựng nhà trọ, căn hộ, showroom hoặc kho xưởng
-> Khu vực dân cư đông, đường rộng, thuận tiện di chuyển về trung tâm và các tuyến lớn.
** Liên hệ ngay: 0964791195 để xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ.
* Gia đình cần tiền nên bán gấp căn nhà đang ở cùng 1 nhà cấp 4 phía trước đang cho thuê kinh doanh, vị trí mặt tiền đẹp, tiềm năng khai thác cực tốt.* Diện tích: 300m2 ( ngang 8m . dài 40m )* Giá bán chỉ: 13,5 tỷ (còn thương lượng mạnh cho khách thiện chí)* Vị trí : Đường Lê Thị Ngay, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh* Cấu trúc : 3 phòng ngủ , 2 vệ sinh
* Pháp lý đầy đủ:- Sổ đỏ chính chủ- Đã đóng thuế đất đầy đủ- Sang tên nhanh gọn
* Phù hợp:- Vừa ở vừa kinh doanh- Đầu tư giữ tài sản- Xây dựng nhà trọ, căn hộ, showroom hoặc kho xưởng
-> Khu vực dân cư đông, đường rộng, thuận tiện di chuyển về trung tâm và các tuyến lớn.
** Liên hệ ngay: 0964791195 để xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà mặt tiền lê thị ngay , bình chánh , dt khủng 300m2", có mã số #324331, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu