Bán gấp nhà phúc lợi, 4 tầng. lô góc nhà dân xây 80m2 chỉ hơn 8 tỷ
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ 900 triệu
82 m2 (5x14)
3 pn
3 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? LÔ GÓC. NHÀ PHÚC LỢI DÂN XÂY, 80M 4T ĐẸP LONG LANH, 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN NHỈNH 8tỷ
- Không cần sửa, xách vali vào ở ngay!- Nhà dân xây cực kỳ chắc chắn, thiết kế hiện đại – sáng thoáng từng góc.
✔️ 80m² 4 tầng, mặt tiền 5m rộng rãi✔️ 4 phòng ngủ. Lô góc hiếm, 2 mặt thoáng, ở cực sướng, đón gió & ánh sáng tự nhiên✔️ Ngõ nông, ô tô cách nhà chỉ 50m✔️ Ngay cạnh tòa Ruby Phúc Lợi, tiện ích ngập tràn
???? Sổ vuông, nở hậu, giao dịch ngay???? LH ngay e Vân 0946785126 để làm việc chính chủ và thương lượng giá tốt nhất
- Không cần sửa, xách vali vào ở ngay!- Nhà dân xây cực kỳ chắc chắn, thiết kế hiện đại – sáng thoáng từng góc.
✔️ 80m² 4 tầng, mặt tiền 5m rộng rãi✔️ 4 phòng ngủ. Lô góc hiếm, 2 mặt thoáng, ở cực sướng, đón gió & ánh sáng tự nhiên✔️ Ngõ nông, ô tô cách nhà chỉ 50m✔️ Ngay cạnh tòa Ruby Phúc Lợi, tiện ích ngập tràn
???? Sổ vuông, nở hậu, giao dịch ngay???? LH ngay e Vân 0946785126 để làm việc chính chủ và thương lượng giá tốt nhất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 82 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà phúc lợi, 4 tầng. lô góc nhà dân xây 80m2 chỉ hơn 8 tỷ", có mã số #323720, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu