Penhouse khai sơn, 147m, 3 ngủ, 2 lô gia, ban công đông nam, view hồ điều hoà
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 900 triệu
74 m2 (86x8.6)
3 pn
4 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Penhouse Khai Sơn Long Biên, 147m, 3 ngủ , 2 lô gia, ban công Đông Nam, view hồ điều hoà
+ Thông tin căn nhà :
- Penhouse 2 tầng, tổng diện tích 147m
+ Thông tin căn nhà :
- Penhouse 2 tầng, tổng diện tích 147m
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 86 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Penhouse khai sơn, 147m, 3 ngủ, 2 lô gia, ban công đông nam, view hồ điều hoà", có mã số #323746, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu