Bán nhà đẹp ngọc thụy- dân xây 33m 5 tầng full nt -ngõ nông n- thông- oto đỗ cổng hơn7 tỷ(tl)
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 900 triệu
33 m2 (4x8.3)
3 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp Ngọc Thụy- Dân Xây 33m 5 tầng full NT -Ngõ Nông n- Thông- oto đỗ cổng hơn7 tỷ(TL)
????HOA HẬU BỒ ĐỀ 5 TẦNG - THOÁNG SAU FULL NỘI THẤT CAO CẤP - Ô TÔ ĐỖ CỔNG ! ???? ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU – HÀNG HIẾM – QUÁ ĐẸP
Thiết kế : Tầng 1 : Khách, bếp, WC -
????HOA HẬU BỒ ĐỀ 5 TẦNG - THOÁNG SAU FULL NỘI THẤT CAO CẤP - Ô TÔ ĐỖ CỔNG ! ???? ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU – HÀNG HIẾM – QUÁ ĐẸP
Thiết kế : Tầng 1 : Khách, bếp, WC -
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp ngọc thụy- dân xây 33m 5 tầng full nt -ngõ nông n- thông- oto đỗ cổng hơn7 tỷ(tl)", có mã số #323702, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu