Bán khách sạn lô góc trần thái tông - 190m2 - 11 tầng, 48 phòng - dt 1 tỷ/th - 188 tỷ
Phố Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
188 tỷ
190 m2 (20x17)
48 pn
50 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 190m2/sàn, lô góc sở hữu mặt tiền khủng 20m bề thế, vỉa hè rộng rộng rãi, ô tô dừng đỗ thoải mái.
₋ Thiết kế 11 tầng hiện đại tiêu chuẩn quốc tế gồm 1 hầm và 10 tầng nổi (tổng diện tích sử dụng hơn 2.000m2). Tổng 48 phòng khép kín cao cấp, tầng 10 có bể bơi và sân BBQ, trang bị thang máy tốc độ cao cùng máy phát điện dự phòng công suất lớn.
₋ Vị trí siêu VIP trung tâm quận Cầu Giấy, ngay sát mặt phố, đường rộng 12m thông thoáng.
₋ Khai thác dò
₋ Diện tích 190m2/sàn, lô góc sở hữu mặt tiền khủng 20m bề thế, vỉa hè rộng rộng rãi, ô tô dừng đỗ thoải mái.
₋ Thiết kế 11 tầng hiện đại tiêu chuẩn quốc tế gồm 1 hầm và 10 tầng nổi (tổng diện tích sử dụng hơn 2.000m2). Tổng 48 phòng khép kín cao cấp, tầng 10 có bể bơi và sân BBQ, trang bị thang máy tốc độ cao cùng máy phát điện dự phòng công suất lớn.
₋ Vị trí siêu VIP trung tâm quận Cầu Giấy, ngay sát mặt phố, đường rộng 12m thông thoáng.
₋ Khai thác dò
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 190 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 48 |
| Nhà tắm | 50 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán khách sạn lô góc trần thái tông - 190m2 - 11 tầng, 48 phòng - dt 1 tỷ/th - 188 tỷ", có mã số #321636, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu