Bán ccmn ngõ ô tô tránh trần duy hưng - cầu giấy - 155m2 - 7 tầng 36 phòng - dt 235tr/th - 54,5 tỷ
Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
54 tỷ 500 triệu
155 m2 (10x16)
36 pn
37 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 155m2, mặt tiền rộng 10m bề thế.
₋ Thiết kế 7 tầng hiện đại, nhà đang xây, thiết kế 2 mặt thoáng gồm 36 phòng khép kín cao cấp full nội thất phong cách khách sạn 3 sao, phòng nào cũng có ban công cửa sổ lớn.
₋ Vị trí cực đỉnh, ngay sát mặt phố Trần Duy Hưng, ngõ thông ô tô tránh, kinh doanh sầm uất. Gần nhiều trường ĐH lớn, nhu cầu thuê cực cao, luôn cháy phòng.
₋ Khai thác dòng tiền siêu khủng đạt 235 triệu/tháng (2.8 tỷ/năm), hiệu suất dòng tiền 5.1%/năm cực hiếm cho phân khúc ngõ ô t
₋ Diện tích 155m2, mặt tiền rộng 10m bề thế.
₋ Thiết kế 7 tầng hiện đại, nhà đang xây, thiết kế 2 mặt thoáng gồm 36 phòng khép kín cao cấp full nội thất phong cách khách sạn 3 sao, phòng nào cũng có ban công cửa sổ lớn.
₋ Vị trí cực đỉnh, ngay sát mặt phố Trần Duy Hưng, ngõ thông ô tô tránh, kinh doanh sầm uất. Gần nhiều trường ĐH lớn, nhu cầu thuê cực cao, luôn cháy phòng.
₋ Khai thác dòng tiền siêu khủng đạt 235 triệu/tháng (2.8 tỷ/năm), hiệu suất dòng tiền 5.1%/năm cực hiếm cho phân khúc ngõ ô t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 155 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 36 |
| Nhà tắm | 37 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán ccmn ngõ ô tô tránh trần duy hưng - cầu giấy - 155m2 - 7 tầng 36 phòng - dt 235tr/th - 54,5 tỷ", có mã số #321615, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu